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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI
ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
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TANGAZO LA KAZI YA MKATABA
lVh:urug;enzi wa Halmashauri ya Wilaya ya lVomba anauratangazia lvananchi wote
\/enye sifa zilizoainishwa kwenye tangazo hili kuomba nafasi za kaz^i ya nrkataba r,va

ukusanyaji wa mapato ya ndanr ya llalmashauri.

WAKLISANYAJt WA MAPATO (NAFASt 25)

MAJUKUMU YA KAZI
1. Kukusanya mapato ya ndani ya Halmashauri kwa kuturnia mashine z.'.)

kielektroniki za kukusanyia mapato (POS)

?. Kuhakikisha Fedha inayokusanywa inapelekwa Benki kwa wakati (ndanr ya

masaa 24)

3. Kuhakikisha lVapato yote yanapaswa kukusarywa na HalnrashaLiri
yanakushanywa kwa usahihi.

SIF,.q ZA MWOMBAJI
lVwajiriwa awe na elimu ya darasa la saba na kuendelea, anayejua kusomer na

kuandika vizuri awe na uelewa wa kutumia simu ya tachi (smart phone), sababu
rnapato yote y-d Serikali yanakusanywa kwa kutumia mashrne za kielekti"orriki za

kukusanyia mapato (POS) arnbayo inafanya kazi kama sirnu za tachi.

I\,TA$HARTI YA WAOMBAJI KATIKA KAZI HII

1. Awe ni raia wa Tanzania mwenye umri kuanzi miaka 21

2. \,Vaombaji waambatishe cheti cha kuzaliwa
3. Waornbajl waanrbatishe maelezo binafsi yanayojltosheleza (detailed C\/) yenye

anuani na namba za sinru za kuarninika
4. [Vlaombi yaarnbatane na nakala ya vyeti kama umeanisiia elirnu zaidi ya dararsa

Ia saba.
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5. IMaombi yaambatanishwe na majina mawili (2) ya wadhamini wenye mali

isiyohanrishika na kuanisha mali yenyewe mfarro nyumba au ardhi,anwani kamili

na namba zao za simu.

6. Awe tayari kupangiwa kituo chochote ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya

N/omba.

7. Awe mwaminifu katika kukusanya mapato ya Serikali na kuhakikisha Fedha ya

Serikali lraipotei.
B. Awe tayari kutii na kufuata maelekezo atakayopangiwa bila kuvunja misingi ya

Sheria ndogo za Halmashauri.

9. lVlwisho wa kuwasilisha maombi haya ni tarehe 1310912021.

N/aornbi yote yatumwe kwa njia ya posta,kupitia anuani ifuatayo na nakala itume kwa

barua pepe au kuyawasilisha kwenye ofisi ya lVlkurugenzi lVtendaji wa Halmashauri ya

Wilaya ya lMomba.

lVl ku rugenzi lVtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya N/otnba,

S,L P 273,
TUNDUMA-MOMBA
E-mail:mombadc.go.tz

REGINA L. BIEDA

MKURUGENZU MTENDAJI (W)

HAI-MASHAURI YA WILAYA YA MOMBA

Nts:Tangazo hlli linapatikana kwenye mbao zote za matangazo za Halmashauri ya

Wilaya ya tr/omba na kwenye Tovuti (website) ya Halmashauri ya Wilaya ya N/omba

ambayo ni www.monrbadc.go.tz
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