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IAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MOMBA

U n a p oj ib utafa dhalitaj a :

Kumb. Na. MODC/ED.150/5 7s /oe /202t

WATUMISHI WOTE

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA

YAH: MAPOKEZTYAMBIO ZA MWENGE WA UHURU MAALUM 2021

Tafadhari husika na somo talwa hapo juu,

2. Halmashauri ya Wilaya ya Momba inataralia kupokea na kukimbrza Mwenge

wa Uhuru Maalum tarehe 1910912021.

3. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Momba anayo furaha

kuwaalika watumishi wote kushiriki mapokezi ya Mwenge wa Uhuru Maalum kwa

hamasa kubwa.

4. Aidha Mwenge huo utapokelewa Mtaa wa Nandanga Uliyopo Halmashauri ya

Mji Tunduma siku ya jumap\li, baada ya kupokea utazindua na kukagua miradi

mbalimbali ya maendeleo iliyopo katika Wilaya ya Momba.

5. Watumishi wote mnatakiwa kujitokeza kwa wingi lttanzia Mwenge

utakapopokelewa hadi eneo la mkesha Chuo cha DIT Myunga.

6. Nawatakia ushirikiano Mwema.
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