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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA MOMBA

Kumb. Na. ITIODC/A. 1 0/038/079 2610512022

Kuh: TANGAZO LA NAEASI ZA KAZL

Husika na kichwa cha barua hapojuu.

2. tMkurugenzl Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya lMomba anayofuraha

kutangaza nafasi 20 za aiira ya kudumu kwa watanzania wote wenye sifa stahiki

katika nafasi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la lll, Dereva Daraja ll' na Katibu

Mahsusi Daraja lll, Nafasi za aiira hizi zinatokana na kibali cha ajira kutoka kwa

Katibu t\Ikuu Ofisi ya Rais, tMenejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora

kwabaruayenyeKumb.Na:FA.97t2228t}1tO}yatarehe13ltlei,2022'

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA lll - Nafasi 12'

SIFA ZA MWOMBAJI;
o lt/lwombaji awe Raia wa Tanzania

o Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 1B

o Awe amehitimu mafunzo katika ngazi ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani

zifualazo; Utawala, sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, [Vlaendeleo ya

Jamii, na sayansi ya sanaa kutoka chuo cha Serikali za tVlitaa Hombolo'

Dodoma au chuo chochote kinachotambuliwa na serikali'

. lr/laombi yote yaambatanishwe na nakala ya cheti cha Taaluma, Nakala ya cheti

cha kidato cha Nne (lv) au sita (vl), l/aelezo binafsi yanayojitosheleza (cV)

ikiwa na anuani, namba ya simu za kuaminika na picha mbili (Passport size) za

hivi karibuni (ziandikwe majina kwa nyuma)

o vyeti vyote vya Taaluma na Kidato cha Nne (lv) / sita (vl) ni lazima visibitishwe

na Hakimu au wakili anayetambulika na Serikali. Aidha atakayewasilisha taarifa

na sifa za kughushi atachukuliwa hatua za kisheria na mamlaka zinazohusika'

o fi/lwombajl yeyote ambaye hatazingatia mojawapo ya masharti au vigezo tajwa

hapo juu maombi yake hayatashughulikiwa'

)fisi ya Mkurugenzi Itltendaii (lU), Chitete - Momba, S.L.P 273, Tunduma - Momba -Songwe'

Barua Pepe: ded @mombad c. @ g o.tz. T ovuti : http :/ /momb a dc.g o.tz/.

tJ n a poi i b u taf ad h al itai a

Simu: +255 25 295 7477 Fax: +255 2529541 02



KAZI / MAJUKUIT,IU

Mshahara;
Ngazi ya Mshahara wa Serika, fGS g

L

i' Afisa Masuuri na .Mtendaji t\rkuu wa serikariya Kijiji;ii' Kusimamia ulinzi n' urrtara wa raia na mali zao,kuwa rttilinziwa Amani nal\4simamiziwa Utawala Bora katika Kijiji. 
"

iii' Kuratibu na kusimamia upangaji wa ut"kur"rrji wa tvipango ya r\Iaendereo ya
iv' Katibu wa Mikutano na Kamati zote zaHarmashauri ya Kijiji.v' Kutasfiri na kusimamia sera, sheria n, rrrriiou za serikali katika kijiji.vi' Kuandaa Taarifa za Utekeiezaji wa kazi iatika eneo rake na kuhamasisha

ffiU'I f:[^:],T]fr: 
,, kutekereza mikakati ya kuondo,, ni:irr,umaskini na

vii' Kiongozi wa wakul wa Vitengo vya Kitaaram katika Kr.jiji.viii' Kusimamia' kukusany, n, t rhifadhi kumbukumbu zote na Nyarak a za Kijili;ix' tMwenyekitiwa Kikao cha wataaramu watiofo katika Kijijix' Kupokea, kusikiriza na kutatua mararamiko na migogoro ya wananchi.xi. Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji.xii. Atawajibika kwa fUienaaji *, krtr.

Dereva Daraja ll _ Nafasi 04
Sifa za Mwombaji

. IMwombaji awe Raia wa Tanzania
' Awe na umri usiozidi miaka 45 nausiopungua miaka 1g' Awe mwenye leseni Daraja ,,E,, au *e1,-ya 

uendeshaji pamoja na uzoefu wakuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.' Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic DrivingCourse) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuochochote kinachotambuliwa n, S"iilr,.'-'""'",
' waombajiwenye cheti cha majaribio ya ufundi daralala ll watafikiriwa kwanza.' Iuaombi yote yaambatanishwe, na nakara ya cheti cha Taaruma, Nakara ya cheticha kidato cha Nne (lV) au sita (vl), naaeezo binafsi yanayojitosheleza (cV)ikiwa na anuani' namba ya simu za kuaminika na picha mbili (passport size) zahivi karibuni (ziandiL*" ,rlin, kwa nyuma)
' Vyeti vyote vya Taalu" n, Kidato .t.l, wn" (lv) tsita (vl) ni lazimavisibitishwena Hakimu au wakili anayetambulika na seritali. Aidha atakayewasilisha taarifana sifa za kughushi atachukuliwa hatua za kisheria na mam raka zinazohusika.' l1i:ffi[fl'ff;H;f,?*,il;;,n];;;;;" ya masharti au visezo tajwa

Ofisiya

-Songwe.
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Kazi na Majukumu .--,^-^
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa garl'

ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali laruenye safari zakikazi'

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari

iv. Kufanya na kusam baza nyaraka mbailmbali pale inapohitajika'

V.Kujazanakutunzalaarifazasafarizotekatikadaftarilasafari
vi. KufanYa usafiwa gari

vii. Pamoja nakazi nyingine atakazopangiwa na mwa1lrl'

Mshahara;
NgaziYa Mshahara wa SerikalifGS B

Katibu Mahsusi Daraia lll - Nafasi 04

Sifa za Mwombaii
o fVlwombaji awe Raia wa Tanzania

o Awe na umri usiozidi miaka 45 na usiopungua miaka 18

oAweamehudhuriamafunzoyauhazilinakufaulumitihaniwahatuayatatu.
oAweamefauluSomolaHatitVlkatoyakiswahilinaKiingerezamanenoS0kwa

a

a

dakika moja.

Awe amepata mafun zo yaKompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na

Serikali na kupata cheti katika program za windows' [/icrosoft office' lnternet' E-

mail na Publisher.

IVlaombi yote yaambatanishwe na nakala ya cheti cha Taaluma' Nakala ya cheti

cha kidato cha Nne (lv) au sita (vl), tvlaelezo binafsi yanayojitosheleza (cv)

ikiwa na anuani, namba ya simu za kuaminika na picha mbili (Passport size) za

hivi karibuni (ziandikwe majina kwa nyuma)

vyeti vyote vya Taaluma na Kidato cha Nne (lv) / sita (vl) ni lazima visibitishwe

na Hakimu au wakili anayetambulika na serikali. Aidha atakayewasilisha taarifa

na sifa za kughushi atachukuliwa hatua za kisheria na mamlaka zinazohusika'

tVlwombaji yeyote ambaye hatazingatia mojawapo ya masharti au vigezo tajwa

hapo juu maombi yake hayatashughutikiwa'

a

a

Kazi na Majukumu
KuchaPa Barua, taarifa za kawaida'

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa'

Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio,miadi' tarehe za vikao safari

za lr/lkuu wake na ratiba yakazi nyingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi

anayofany iakazana kumuarifu tVlkuu wake kwa wakati unaohitajika'

Kusaidia kufanya na kumpatia tVlkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote

katika shughuli zakazi hapo ofisini'

i
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Ofisi ya
-Songwe.
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I v. Kusaidia kufikisha maelekezo ya [Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia

kuwaarifu kuhusu taarifa zozole anazokuwa anapewa na wasaidizi hao.

vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo

na kukusanya, kuyatunza na kuyarusihs sehemu zonazohusika.

vii. Pamoja nakazi nyingine atakazopangiwa na mwajiri.

Mshahara;
Ngaziya Mshahara wa SerikalifGS B

3. lfahamike kuwa watakaoitwa kwenye usaili ni wale tu waliokidhi vigezo

vilivyowekwa.

4. tr/aombi yote yatumwe kwanjia ya posta, yatakayowasilishwa kwa mkoni au

barua pepe hayatafanyiwa kazi. Barua zote zitumwe kwa njia ya posta kupitia

anuani ifuatayo;-
lt/ ku rugenzi [Mtendaj i,

Ha Imashau riyaWi layaya[/lom ba,

s.L.P. 273,
TUNDUMA-MOMBA

5. l/wisho wa kup
09:30 Alasiri.

okea maombi n u ya Jumatatu, tarehe 0B Juni 2022, saa

Regina L. B
MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA

Nakala:

Katibu Tawala (lVI),

S.L.P 23

SONGWE.

Katibu Tawala (V/),

s.1.273,
TUNDUMA - MOMBA.

lVlbao zole za [/atangazo,
Kata zote
Halmashauri ya Wilaya ya [tilomba, Tunduma [\Iji

ugtaoH uflaoflfl
Etz toa ed

EBB 6"
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