

## **HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA FOMU YA MAOMBI YA KULALA NJE**

Jina. ....  
 Kazi.....  
 Cheo.....  
 Maelezo ya safari.....  
 .....

TAREHE	KUONDOKA	TAREHE	KUFIKA	MUDA UNAOKAA	MAELEZO	KIASI CHA FEDHA

Ninaomba siku..... nitakaa siku..... siku hizi  
 Ni pungufu/Sawa/Zaidi ya nitakazo ruhusiwa. Kama ni zaidi toa  
 sababu.....

Tarehe..... Sahihi ya anayesafiri.....

**IJAZWE NA MKUU WA IDARA (UTHIBITISHO):**

Nathibitisha kuwa mtajwa ni Mtumishi wa Idara yangu na kwamba atakwenda safari hiyo kwa madhumuni ya kazi anasitahili kukaa safarini siku.....

Tumia Kifungu..... Kijifungu.....  
 Jina la Idara. ....  
 Tarehe..... Sahihi ya Mkuu wa Idara .....

**Uthibitisho wa fedha:**

Kifungu:..... Salio Tshs:.....  
 Tarehe:..... Sahihi ya Mweka Hazina/Mhasibu.....

**IDHINI YA MALIPO:**

Kutokana na maelezo ya hapo juu mwombaji anastahili malipo ya  
 Shs..... Tarehe. ....

.....  
**SAHIHI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W)**

