
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKA LI ZAMITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MOMBA

Simu; 0272970056

S,L.P 273,

Momba, Songwe
Barua pepe: ded@mombadc. qo.tz

Tovuti: http:www.mombadc.ac.tz

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI KWA FUNDI MKUU UJENZI (LOCAL
TECHNICIAN lN BUILDING WORKS) UJENZT WA NYUMBA yA wAGENt

(REST HOUSE)

TAREHE: 20/09/2022

ZA B U N I NA M BA: L G A/ r42 /2022_2023 tW / Ot

Kwa kusudi la kuboresha mapato ya ndani, Harmash auri ya wilaya ya
lvomba, inatarajia kujenga Nyumba ya kurara wageni (Rest House), Makao
makuu ya Halmashauri kryyi cha Tindingoma.

ttlradi huu unateker ezwa kwa mwongo zo wa ,F.RCE 
ACCouNT, kama

ilivyoelekezwa na serikali kupitia miongozo mbalimbali na kusimamiwa na
Wataalamu wa ndani ya Halmashauri.

Hivyo It/kurugenzi IVtendaji wa Halmashauri kupitia kama ti ya mradi wa
ujenzi, anawatan gazia wananchi wote wenye uwezo, sifa na uzoefu wa
kufanya kazi tajwa hapo juu katika fani, sifa na masharti kama
yaliyoainishwa katika tangazo hili kuom ba kazi:
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2)

3)

1)

4)

A) FANI NA MASHARTI/SIFA MAHUSUSI ZA FUNDI MKUU

ZINAZOHITAJIKA;

.. SIFA ZA FU N DI M KU U UJ ENZI:

Kwa l5uzingatia ukubwa wa kazi hii Fundi mkuu lazima awe Mhandisi

wa ujenzi (Civil and or re/ate& Civil Engineering), au Fyndi Sanifu

Ujenzi (FTC/Diploma) tVlsanifu majengo (Architect) au lVkadiria

majenzi (Quantity surveyor) mwenye uzoefu wa miaka angalau

mitano. Fundi mkuu Lazima aambatanishe cheti cha shahada au

FTClDiploma, mikataba na hati za malipo kwa kazi alizowahi kufanya

pamoja na 'CV'Yake.

Fundi mkuu lazima awe na mafundi wasaidizi angalau watatu (03) '

kwa kila fani tajwa hapo juu (Uashi, Kupaua na Rangi) na

aambatanishe nyaraka za mafundi hao zikionesha uzoefu wa kazi

walizofanya.

Kwa kuwa hakutakuwa na malipo ya awali kwa fundi mkuu na kwa

kuzingatia ukubwa wa kazi hii, lazima fundi mkuu awe na mtaji ili

kuwalipa mafundi wake wasaidizi na awasilishe pamoja na nyaraka

zake nakala ya' bank statement'ya angalau

miezi sita (06) nyuma ya tarehe ya tangazo hi/i li kuthibitisha mtaji

alionao wa kuwalipa mafundi wake wasaidizi na vibarua watakao

fanya kazi hii.

Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na hii kwa mwongozo wa

'Force Account' na Lazima aambatanishe nyaraka zifuatazo ili

kuthibitisha kuwa ni kweli amewahi kufanya na kukamilisha bila

shaka:

a) IVkataba wakazi inayofanana na hii

b) Hati za malipo ya gharama za ufundi (payment certificate).
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6)

7)

s)

c) 'Bank Statement' ikionesha gharama za malipo ya ufundi

aliyolipwa yenye thamani za kazi alizofanya katika kipindi tofauti

tofauti.

tr/afundi wake lazima wawe na uwezo wa kupaua paa za aina

mbblimbali katika majengo ya;erikali.

It/afundi wake lazima wawe na uwezo wa kupaua mabati ya aina zote

na kufanya' brandering & ceiling

Mafundi wake lazima wawe na uwezo wa kutumia mitarnbo na vifaa

mbalimbali vya ujenzi

Fundi lazima aandae na kuwasilisha mpango kazi ukielezea shughuli

na muda wa utekelezaji wa mradi sambamba na nyaraka nyingine

katika tangazo hili.

B) Fundi mkuu lazima awasilishe bahasha moja ambayo itakuwa na

nyaraka tajwa katika tangazo hili ikiwa pamoja na gharamaza ufundi.

9) Nakala ya tvlichoro na fomu za mchanganuo wa shughuli za ujenzi za

mradi huu zinapatikana katika Ofisi ya Manunuzi na Ugavi

Halmashauri ya Wilaya tVlomba .

10) Fundi lazima aombe na kujaza kazi zote (Uashi, Kupaua, Rangi) kama

ilivyooneshwa katika tangazo hili. Fundi ambaye ataacha kujaza

kipengele kimojawapo miongoni mwa vipengele tajwa hapo juu

maombi yake hayatafanyiwa kazi.

11) lnasisitizwa kuwa fundi mkuu anatakiwa kujaza gharama za ufundi

tuu (Labour Charges) kwa kazi tajwa na kusudiwa kwa mujibu wa

tangazo hili..
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B) MASHARTI YA UJUMLA KWA MWOMBAJI;

1) Mwombaj ilazimaawe raia *, iunrunia mwenye umri wa kuanzia miaka

"' 18.

Z) Nzlwombaji lazima awe na Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (TlN)'

3) lr/wombaj i lazimaawe na Akau'Pti ya benki iliyo hai' 
.. , , 

,

4) Mwornbaj i lazima aandike barua ya maombi kwa jina' lake na siyo

Kampuni au jina la'biashara

5) Maombi yatakayowasilishwa kwa njia ya 'ki-eletrorriki'na posta

il..,yataPokelewa'

6) Mwombaj i lazirna aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya

Serikali Ya Kijiji/mtaa.

7) Barua za maombi ziwasilishwe kwa njia ya mkono ofisi za masijala

(Registryoffice)ZaHalmashauriyaWilayayaMorhba,zikiwa
zimeandikwa juu ya bahasha kwa herufi kubwa:

KATIBU, BODI YA ZABUNI

HALMASHAURI YA WILAYA MOIVIBA,

MRADI WA UJENZI WA NYUTVIBA YA KULALA WAGENI (REST HOUSE)'

S. L.P, 273, IVOtVBA

B) Alwisho wa kupokea Alaombi ni tarehe 27/09/2022 saa 7 /"30 Asubuhi

na ndryo siku ya ufunguzi wa bahasha za maombi na usahili wa mafundi

kwa kazi hii.

9) Kwa mae lezo zaidi wasiliana kwa namba + 255757 685 284 AU +255762

512 104) Siku Ya kutembelea na kuona eneo la ujenzi 27/09/2022 saa

08:00 IVlchana.

Tangazo hili Limetblewa na

REGINA L. BIEDA

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA MOMBA
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