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HALII,IASHAURI YA WILAYA YA ]VOIMBA

Mkuursz Mlendal wa Hahashaur ya l,lilaya ya l]lomba anapenda
kuMlaairu waombajlkaz wa natusiya MwaidishiMwendesha ofis
Mrunz kumbukumbu ll na Derev
07 0a/092023 na 0s-10/0912023 kuwa matokeo ya waombal kaz hao
wa ofau u usal huoyameansrrwa

Waombal rrao wannakwa kulika olisi ya Mkuruqenzi Nltondal wa
Hamashauri ya w aya ya Nlomba ndaniya siku 14 kuanzia larche ya
bnsazo hir kukamir sha Iararibu - al ra ao
ardhs waomb4 hawa wanatakwa kurpoli wakiwa na vyet rrarisi
(oiona cednDaies) za kdalo.ha nne,oreu crra
kilaaamu.TranscriDr Klhmbulsho cria Iafa lN DA) na cheli crra


