
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALAaAMIKoANASERIKALIzAMITAA
rJ n apojibu tafadh al i taja :

Kum b. Na.MODC/A. 1 0/054/0L Ill/08 08.02.2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI (MARUDIO)

MWENYEKTTI WA BODI YA AJIRA (NAFASI 1)

l\Ikurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya tt/omba anawatangazia watanzania

wote wenye sifa na nia ya kufany a kazi katika Halmashauri ya wilaya ya tt/omba kuleta

maombiya nafasi ya tvlwenyekiti wa Bodi ya Ajira

SIFA ZA MWOMBAJI
D i 't

1. Awe Raia wa Tanzania.

2. Awe na elimu kidato cha IVA/I na kusoma kwenye fani mojawapo kati ya. fani

zifuataza shahada katika kada ya Utawala, usimamizi Rasilimali watu au Sheria

3,, Awe amestaafu utumishi wa Umma.

4. ,Awe hajawahi kutiwa hatiani kwa makosa ya jinai.

5. Awe na umri wa kuanzia miaka 55 na kuendelea'

6. Awe mkazi wa Halmashauri husika

7. Awe na uzoefu katika rnambo ya utawala

MAJUKUMU YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Kuongnza vikao vya Bodi ya Ajira katika Halmashauri ya Wilaya ya lt/ornba

trits: Waornbaji wote waambatlslre vitu ifuatavyo;

Wasifu binafsi (Curriculurn Vitae) wenye ma*asiliano ya uhakika kania

vile anuarri, namba za sirnu na barua pepe (E mail)

Vyeti vya kitaalurna na kitaalam.

Cheti cha kuzaliwa.

Aiclha, maonnbi, yote yaandikwe kwa mkono na yaambatishwe na picha moja ya

passpoft size na nakala za vyeti zilizothibitishwa na wakili au mwanasheria

anayetatnbuliwa na serikali.
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It/laombi yote Yatumwe kwa

TMKURUGENZI IUTENDAJI (w),

s.L.P.273,
TUNDUMA.MOMBA.

tt/twisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 01 March ,2021saa 9'30 alasiri

watakaokidhi vigezo na kuchaguliwa kwaajili ya usailiwatajulishwa'

Regina L. Bieda

lt/kurugenzi l\iltendaji (W),

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA.
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