
-
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWAL A ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA

Tarehe 2011012022

TANGAZO LA KUKODISHA MAGARI
N/kurugenzi lVltendaji wa Halnrashauri ya Wilaya ya N/omba anawatangazia wananchi
wote kuwa atakuwa na slrrrghuli za lVitihani ya kidato cha Pili

Hivyo basi anahitaji kukodisha rnagari matano (5) yatakayotumika kwenye shughuli za

lVitihani ya Kidato cha Pili inayotarajia kuanza lVwezi Oktoba 2022 kwa rnuda wa siku

Saba

Aina ya Gari
N/agari yanayohitajika ni aina ya Noah,Landcruiser, Pickup,HLrrrier na Hiace kwa yoyote
mwenye nia ya kukodisha gari anaombwa kuwasilisha barua ya maombi yake kwa
lVlkurL;genzi lVtendaji wa H; lnrashauri ya Wilaya ya lVomba,kwa anuani ifuatayo

lVIku rugenzi lVtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya [/lomba,
S.L P 273,
TUNDUMA.MOMBA

SIFA ZA MUOMBAJI
i. Gari inatakiwa kuwa katika hali nzuri
ii" iwe na kadi ya gari na
iii. Leseni ya udereva

N/wisho wa kutuma maombi hayo ni tarelre 2711012022 saa tisa alasiri.N/aombi hayo
yawalishwe kwenye Ofisi ya lVlkurugenzi l/tendaji,kwa ambaye atafanikiwa ataitwa
kujaza mkataba kwaajili ya kutoa huduma hiyo ya usafiri wakati wa m

rw-
Rehema lVuhunzi

Ka im u IVlkurugenzi N/tendaji
HALMASHAURI YA WILAYA YA
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