

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S.L.P. 273,
TUNDUMA – MOMBA.

KUMB NA.....

TAREHE.....

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P 273
MOMBA
K.K

.....

.....

YAH: MAOMBI YA RUHUSA

Jina.....

Cheo.....

Kituo cha kazi.....

Tafadhali naomba ruhusa ya siku..... kuanzia tarehe.....

Hadiya kwenda.....

Madhumuni ya ruhusa hii ni.....

.....

1. Safari hii ni kwa shughuli za kikazi na ninaomba nipewe hati ya kusafiria
2. Ruhusa hii ni kwa sababu ya shughuli za kibinafsi kwa hiyo siku zikatwe kwenye likizo yangu ijayo.
3.

(SAHIHI YA MWOMBAJI)

MAONI YA MWIDHINISHAJI

- 1) Ameruhusiwa
- 2) Apewe hati ya kusafiria
- 3) Ameruhusiwa siku zifidiwe kwenye likizo ijayo

.....

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA MOMBA