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                                                                                     TFN 856 

 
FOMU YA RUHUSA/KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI 

IDHINI YA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI KWA WATUMISHI WA UMMA 
 

MUHIMU: 
(i) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala Tatu (3). Kumbukumbu za 

kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo pamoja na barua ya mwaliko 
ziambatanishwe. 

(ii) Sehemu B ijazwe na anayetoa idhini ya kuhudhuria kutegemea na ngazi ya 

mtumishi anayeomba. 
(iii) Form hii “TFN 856” inaanza inaanza kutumika mara moja. 

 
SEHEMU A 

Maelezo ya Mwombaji 
1. (a) Jina Kamili ……………………………………………………………………………….…. 

(b) Cheo kwa kirefu ………………………………...…………………………………………. 

(c) Sehemu ………………………………….…………………………………………………... 
(d) Idara unayofanyia kazi……………………...……………..…………………………….. 

 
2. (a) Ninaomba kuwa nje ya kituo cha kazi kwa muda wa siku………….... kuanzia 

tarehe……………… mpaka……….…….. kwenda ……………...……………………… 
(b) Maelezo ya kitakachofanyika kwa kifupi utakapokuwa nje ya kituo cha kazi. 

………………….………….………………………………………………………………..…... 
(c) Eleza kwa kifupi madhumuni na umuhimu wa kuwa nje ya kituo cha kazi. 

…………………………………………………………………..…………..…………………….. 

3.  Kwa mwaka huu nimekuwa nje ya kituo cha kazi kwa jumla ya siku …………… 
 

Tarehe……………………  Sahihi ya Mwombaji….………...……………….. 
 

SEHEMU B 

Idhini ya Mkuu wa Idara 

4. *Nimekubali/Sikubali apewe kwa sababu:……………………………………..………. 

 
……………………………………………   ………………………………… 

Sahihi ya Mkuu wa Idara               Tarehe 
 

5. *Nimekubali/Sikubali apewe kwa sababu:.…………………………………..…….…. 
 

…………………………………………   ………………………….……..……… 
Sahihi ya Mkurugenzi Mtendaji                        Tarehe 

 

SEHEMU D:- 
Taarifa ya kurudi  kituo cha kazi. 

 
6. Tarehe ya kurudi…………………………………          Sahihi……….……… 

 
7. Uthibitisho wa  Mwajiri/Tarehe………………………             Sahihi:………….…… 


