JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA

Unapojibu tafadhall taja:
MODC/A10/38 VOL.IIVG 23 Julai, 2025

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Momba amepckea kibali cha Ajira mbadala kwa
ikama ya mwaka 2024/2025 kufoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Mengjiment ya
WUtumishi wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb. Na.FA.170/571/01AJ6T cha tarehe
30/04/2025. Hivyo Watanzamia wote wenye sifa wanatangaziwa kutuma maombi ya kazi

kwa nafasi zifuatazo: -

1.0 DEREVA DARAJA LAl -NAFASI &
1.1 SIFA ZA KUAJIRIWA

Kuajiriwa wenye cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na Leseni ya Daraja E au C ya
uendeshaji magari ambayo wamefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmaja (1) bila
kusababisha ajali pamoja na vyeti vya mafunzo vilivyowapatia sifa ya kupata madaraja
husika. Wawe wamehudhuria mafunzo ya msingl ya Uendeshaj magan (Basic Driving

Course) yanayotolewa na Chuo cha VETA au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.

1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVA I
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari il kubaini hali ya usalama wa gan,
i, Kuwapeleka watumishi maeneo mbaliimbali kwenye safari za kikazi;

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gan,

. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;
V. Kujaza na kutunza taarfa za safan zote katika daftan la safan,
vi. Kufanya usafi wa gari, na

vii.  Kufanya kazi zingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.



1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za Mishahara ya Serikali — TGS B

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMEA.JI
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VWaombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na

usiozidi miaka 45,

Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa

kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma;

Waombaji kazi wa kada ya Dereva Il wenye leseni Daraja E au C wanapaswa
KUAMBATISHA wyeti vya mafunzo ya Udereva vilivyowapatia sifa ya kupata

madaraja husika.

Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculurm
Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya
Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa

kuaminika.

Waombaji kazi ambac tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioke katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katka
VWaraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanashena/\Wakili ambavye ni vyeli vya Kidato cha Nne au Sta kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia
sifa za kazi husika Diploma/ Certificates, - Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV
na Vl,- Computer Certificate -Vyeti vya Kitaaluma (Professional Certificate from
Respective Boards).

“Testmonial”, “Provisional Results", "Statement of results®, hati ya matokeo ya Kidato
cha MNne na Kidato cha Sita {FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA.



vili. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe wyeti wvyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamiaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi;

¥. LUwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 05 Agosti, 2025.

%ii. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa
pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-
Mrkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Momba,
S.L.P 273,
MOMEA.

xiii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa Kielektroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anuani ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa "Recruitment Portal”
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